Umarnin don amfani Motion Energy

Jiyya da rigakafin ciwon haɗin gwiwa ta amfani da gel Motion Energy aiki ne mai sauƙi mai sauƙi, amma kuna buƙatar sanin yadda ake amfani da gel daidai. Idan kun rasa shan gel a lokacin da ya dace, ko kuma ba a kai a kai ba, ba za ku ga sakamakon da kuke buƙata ba.

Don ɗaukar gel a amince da kullun kuma samun sakamako mafi kyau, kawai bi matakai masu zuwa don shan miyagun ƙwayoyi.

Umarnin don amfani Motion Energy - Gel mai inganci don haɗin gwiwa
Mataki 1 Mataki na 2 Mataki na 3
Ɗauki capsule ɗaya tare da abinci, kullum. Sha ruwa mai yawa don tabbatar da cewa jiki yana shayar da abinci yadda ya kamata bayan shan miyagun ƙwayoyi. Ɗauki gel na kwanaki 30 (cikakken tsarin shan samfurin). Dangane da tsananin yanayin, zaku iya ci gaba da amfani da miyagun ƙwayoyi, ko amfani da shi azaman ma'aunin rigakafi.

Alamomi don amfani da gel

Alamu don amfani da gel don gidajen abinci Motion Energy

Akwai alamomi da dama don amfani da samfurin. Mafi yawan lokuta, mutane a Najeriya suna amfani da maganin ciwon haɗin gwiwa, har ma da arthritis ko arthrosis. A lokaci guda, akwai wasu dalilan da ya sa ya kamata ka yi tunani game da amfani da miyagun ƙwayoyi. Wadanne mutane ne wannan samfurin ya dace da:

  • Ga masu kiba waɗanda ke tafiyar da salon rayuwa.
  • Ga mutanen da ba sa cin abinci mai gina jiki mai cike da bitamin da ma'adanai.
  • Ga mutanen da ke fama da ciwon haɗin gwiwa, nakasar haɗin gwiwa ko arthritis.
  • Ga mutanen da ke murmurewa daga raunin da ya shafi tsarin haɗin gwiwa.
  • Ga mutanen da suka rasa aikin haɗin gwiwa na halitta tare da shekaru.
  • Ga mutanen da ke fama da ciwon haɗin gwiwa.
  • Ga mutanen da suke son kula da lafiya da aikin haɗin gwiwa.

Idan kuna fuskantar matsaloli iri ɗaya, ko kuna son kula da lafiyar ku, oda samfurin a yanzu akan gidan yanar gizon hukuma.

Contraindications ga yin amfani da gel

Wadannan gels don gidajen abinci suna da kusan babu contraindications, ban da wasu maki. Mata masu ciki ko masu shayarwa kada su sha. Babu wasu contraindications don shan ƙarin, kuma kawai yanayin shine dole ne ku kasance aƙalla shekaru 18.